Wadannan gilasai na wasan motsa jiki na waje sune gilashin da aka tsara don samar da masu sha'awar hawan keke tare da hangen nesa mai kyau da kwarewa mai dadi. Babban ma'anar haɗaɗɗen ruwan tabarau na PC yana da kyakkyawan aikin gani, wanda ba wai kawai yana ba da tasirin gani ba kawai amma kuma yana tsayayya da tsangwama na haskoki na ultraviolet da haske mai ƙarfi don kare idanu daga lalacewa. Sanya shi na dogon lokaci a wasanni na waje ba zai haifar da gajiyar ido ba.
Domin samar da ingantacciyar ta'aziyya, mun ɗauki ƙirar siliki na hanci guda ɗaya na musamman. Ya dace da lanƙwan fuska kuma yana da aikin hana zamewa don tabbatar da cewa tabarau sun dace sosai a kan fuska yayin hawan keke kuma ba sa zamewa cikin sauƙi. Ba wai kawai ba, amma wannan ƙirar kuma tana rage rashin jin daɗi da girgiza ke haifarwa, yana sa tafiyarku ta yi laushi.
Bugu da kari, gilashin keken mu an yi su ne da salon tunani. Firam ɗin yana ɗaukar ƙirar ƙira mai sauƙi tare da layi mai sauƙi da santsi. Ba wai kawai yana ba da tabarau mai ƙarfi ma'anar ƙira ba amma har ma yana haɓaka yanayin yanayin salon gabaɗaya. Bugu da ƙari, muna samar da firam ɗin launi iri-iri don zaɓar daga don biyan buƙatun masu amfani daban-daban.
Wadannan gilasan wasan motsa jiki na waje ba za a iya amfani da su kawai don hawan keke ba, har ma da sauran wasanni na waje, irin su hawan dutse, skateboarding, gudu, da dai sauransu. Ba wai kawai zai iya saduwa da neman hangen nesa ba amma kuma yana ba da kwarewa mai kyau na sutura da kyakkyawan kariya.
A taƙaice, waɗannan gilashin kekuna na wasanni na waje sun haɗa manyan ruwan tabarau masu haɗaka da PC, ƙirar hancin siliki guda ɗaya, ƙirar firam mai salo, da zaɓuɓɓukan launi iri-iri. Ko na gani ne, jin daɗi, ko salo, an rufe ku. Ko kai mai sha'awar keke ne ko wasu masu sha'awar wasanni na waje, zaku iya amincewa da zaɓar samfuranmu.