Kyakkyawan kamfani. Isarwa koyaushe yana da sauri. Gidan yanar gizon yana ba da zaɓi mai sauƙi - yana da sauri don taƙaita zaɓinku ba tare da duba shafukan abubuwan da ba ku sha'awar.
Ganaral manaja
Wanda ya kafa Dachuan Optical. Ƙaunar soyayya da zaman lafiya. Mafi kyawun gani, Mafi kyawun Duniya.
Manajan tallace-tallace
Musamman mayar da hankali kan sabis na abokin ciniki na VIP. Tare da shekaru masu sana'a na kayan kwalliya.
Daraktan tallace-tallace
Manajan QC
Mashawarcin Talla
Mai gudanarwa
Dachuan Optical DRP131049 Mai Bayar da China Retro Matt Tsarin Gilashin Karatu tare da Hinge na Filastik
Samfura:Saukewa: DRP131049
Nau'in:Gilashin Karatu
Launin Lens:Share
Material Frame: PC
Siffar Haikali:Plastic Spring Hinge
Jinsi:Unisex Adult
Launi:Shirye ko Custom
Aiki:
Wannan samfurin zai iya taimaka muku gyara idanunku don ku iya kula da kyakkyawan yanayin aiki. Kuma gilashin karatun mu yana ba ku damar ganin ƙaramin rubutu da cikakkun bayanai, kuma kuna iya sa su na dogon lokaci don karanta mujallu da littattafai, ko kuma cikin rayuwar yau da kullun kamar tuki da ayyukan lambu.
Bayani:
●HADAWAR BAYA DA FASHIN- Firam ɗin zagaye shine nau'in firam ɗin gargajiya a cikin tabarau, kuma yana da ɗan yanayin adabi da fasaha a cikin retro. Haikali masu kyan gani tare da alamu suna ba wa waɗannan tabarau na karatu abin taɓawa na salo da yanayi. Ƙirar firam ɗin matte na musamman yana ba ku ƙarin ƙwararru da kwanciyar hankali.
●KYAKKYAWAR ZANIN SPRING, BISA BAN KWANA DA MATSALAR FUSKA.– Mun yi amfani da Filastik Spring Hinge a matsayin hanyar haɗin waɗannan tabarau na karatu, ba wai kawai zai iya zama mai dacewa da sauri don buɗewa da rufe gilashin ba. A lokaci guda, saboda ana iya tsawaita haikalin fiye da digiri 90, ya dace da yawancin fuskokin mutane. Ba dole ba ne ka damu da matsa lamba a kan haikalin da ke haifar da madaidaicin firam ɗin, yana ba ku ƙarin jin daɗin sawa.
●KYAUTA MAI KYAU DA KYAUTA MAI KYAUTA- Domin tabbatar da jin daɗin sawa, muna amfani da PC mai nauyi azaman kayan gilashin. Babu sauran auna damuwa akan gadar hanci da fuskarka.
Lokacin jigilar kaya:Yana kusa da 25-55 kwanakin aiki. Ƙayyadaddun lokaci ya dogara da yawa.
Tips: Muna ba da sabis na tambari na musamman. Matsakaicin adadin oda na tambura na al'ada shine nau'i-nau'i 1200. Kuma idan kuna buƙatar keɓance launi na firam ko ruwan tabarau, ko kuna da wasu buƙatu don Allah ku ji daɗin sanar da mu. Muna farin cikin taimaka muku.
Kuna buƙatar taimako? Tabbatar ziyarci dandalin tallafin mu don amsoshin tambayoyinku!
Ruwan tabarau na AC, ruwan tabarau na PC, ruwan tabarau na Anti Blue haske, ruwan tabarau na CR39, Lens Bifocal, Lens mai karanta rana, da sauransu.
Masu karanta Kwamfuta na iya yin daidai da bukatun ku.
Domin wholesales oda T / T 30% ajiya, 70% balance kafin kaya
1pcs / opp jakar, 12pcs / ciki akwatin da 300pcs / ctn.one kartani ne 9-12kgs
Muna nufin dangantakar kasuwanci ta dogon lokaci da nasara-nasara ga kowane abokin abokin ciniki, ba don oda ɗaya kaɗai ba.
QA1: 100% QC kafin aikawa. Samfurori na ainihi, Hotuna ko Bidiyo na kayan samar da yawa don aika tabbaci.
QA2: Hakanan zaka iya shirya ɓangare na uku don duba kaya kafin jigilar kaya.
QA3: Alƙawarin garantin ingancin watanni 12 bayan jigilar kaya.
QA4: Za mu ɗauki alhakin gyarawa idan gilashin / firam ɗin sun karye.
Ee, don samfurori na yanzu, za a mayar muku da farashin samfurin lokacin da kuka yi oda.
Lokacin bayarwa: 3-7days ta UPS / DHL / FEDEX da dai sauransu don samfurori na yanzu.
Yin samfurin: lokacin bayarwa ya dogara da ƙira da bukatun abokin ciniki.
e, tambarin da aka keɓance da ƙirar launi akan tsari na samar da taro suna samuwa.
Logo: Laser, kwarzana, embossed, canja wuri, siliki bugu, 3D bugu da dai sauransu.
Biya: T/T, L/C, Western Union.Money Gram, Paypal, Credit Card da dai sauransu
30% ajiya kafin samarwa, 70% ma'auni kafin jigilar kaya.
Don sauran buƙatun biyan kuɗi, jin daɗin sanar da mu.
Abin farin cikinmu ne mu ɗauke ku zuwa kamfaninmu daga otal, tasha ko filin jirgin sama.
Hakanan kuna iya ziyartar hanyar haɗin gwiwar bitar mu ta VR kamar ƙasa