Gilashin tabarau na Bifocal sune madaidaicin haɗuwa na salo da ayyuka.
Gilashin tabarau masu inganci waɗanda zasu iya cika duk buƙatunku na gani ana san su da tabarau na binocular. Dukansu suna da kyau kuma suna aiki.
1. Ruwan tabarau mai daidaitawa ɗaya kawai yana buƙatar sauyawa
Shin kuna ci gaba da damuwa game da zama mai hangen nesa ko hangen nesa? Ana warware wannan batu sau ɗaya kuma gaba ɗaya tare da gilashin karatun rana bifocal. Ba kwa buƙatar ƙarin gilashin maye gurbin saboda ƙirar sa, wanda ke sauƙaƙa sauyawa tsakanin hangen nesa da hangen nesa.
2. Classic da adaptable, dace da kowane irin mutum
Wannan saitin gilashin karatun rana bifocal yana da madaidaiciyar ƙirar firam mai salo mai salo. Ba tare da la'akari da jinsi ko shekaru ba, ya dace kowane nau'in daidaikun mutane su sa da kuma nuna halayensu ɗaya.
3. Cikakken kariyar ido idan an sanya shi tare da tabarau
Ba wai kawai gilashin karatun rana guda biyu na iya gyara matsalolin hangen nesa ba, amma kuma suna aiki tare da ruwan tabarau na rana don kare idanunku daga hasken UV da hana lalacewar rana.
4. Tallafi gyare-gyare da nuna hali
Muna samar da gilashin LOGO keɓancewa da sabis na keɓance marufi na waje don sanya gilashin karatun rana na bifocal ɗinku ya zama na musamman da na musamman.
5. An yi shi da filastik mai inganci, mai dorewa
Gilashin karatun rana na Bifocal an yi su ne da filastik mai inganci, nauyi da ɗorewa, kuma suna iya jure gwajin lokaci, yana mai da su kyakkyawan zaɓinku.
Gilashin karatun rana na Bifocal, tare da kyawawan ƙira da ayyuka masu amfani, suna sa rayuwar ku ta fi dacewa kuma suna da ingancin gilashin da kuka cancanci.