1. Ƙirar firam ɗin gaye, ba mai ɗaukar hoto akan siffar fuska ba
Mun san cewa fuskoki suna zuwa da siffofi daban-daban kuma kowa yana da nasa halayen. Domin biyan bukatun ƙungiyoyin mutane daban-daban, tabarau na karatun gaye suna ɗaukar ƙirar firam na musamman. Ko kuna da fuska mai zagaye, fuska mai murabba'i, ko doguwar fuska, waɗannan tabarau na karatu na iya haɗawa da surar fuskar ku daidai kuma suna nuna sakamako mafi kyau. Ko kuna neman salo ko salo na zamani, waɗannan tabarau na karatu na iya biyan bukatun ku, ba ku damar kiyaye hoto mai ƙarfi da haske a kowane lokaci.
2. An ƙera haikalin tare da kyawawan ƙirar kunkuru
Gilashin karatu na ado ba kawai suna mai da hankali kan ƙirar firam ɗin ba amma suna da ƙirar haikali na musamman. Mun zaɓi kayan inganci kuma mun yi musu ado da ƙirar kunkuru don ƙirƙirar kyawu da jin daɗi. Dukansu na al'ada da mai salo, waɗannan temples za su ƙara ƙwaƙƙwaran launi zuwa kamannin ku gabaɗaya. Ba wai kawai ba, haikalin kuma suna da kyakkyawar ta'aziyya da kwanciyar hankali, tabbatar da cewa kuna jin dadi lokacin saka su, yayin da kuke ba ku isasshen goyon baya, yana ba ku damar nuna salo mai ban sha'awa da ban sha'awa a kowane lokaci.
3. Plastic spring hinge zane
Don samar da ingantacciyar ƙwarewar mai amfani, gilashin karatu na gaye suna sanye da ƙirar hinge na bazara. Wannan ƙira ba wai kawai yana tabbatar da cewa ana iya janye haikalin cikin yardar kaina ba, amma mafi mahimmanci, yana iya haɓaka haɓaka tsakanin firam ɗin da fuska yadda ya kamata, yadda ya kamata rage matsa lamba yayin saka su. Ko kun sa su na dogon lokaci ko ɗaukar su akai-akai, waɗannan tabarau na karatu suna ba ku kyakkyawan kwanciyar hankali da sassauci. A lokaci guda, hinge na bazara kuma yana haɓaka ƙarfin duk firam ɗin kuma yana haɓaka rayuwar sabis na samfurin.