1. Cika bukatun hangen nesa da kusa
Gilashin karatun rana na Bifocal, tare da ra'ayoyinsu na musamman da fasaha, sun sami nasarar magance matsalar cewa gilashin gargajiya a kasuwa ba zai iya biyan bukatun hangen nesa ɗaya kawai ba. Ba wai kawai ya dace da bukatun mutanen da ke da hyperopia don hangen nesa mai nisa ba amma kuma yana saduwa da bukatun mutanen da ke da myopia don hangen nesa na kusa da abubuwa don mutanen da ke da matsalolin hangen nesa daban-daban zasu iya samun kyakkyawar kwarewa ta gani.
2. Kyakkyawan aikin tabarau na tabarau
Haɗe da tabarau, gilashin karatun rana bifocal na iya toshe hasken ultraviolet yadda ya kamata, kare idanunku daga hasarar hasken rana, da ba da kariya ga idanunku duka. Yana ba ku damar ganin abubuwa a sarari yayin kare idanunku daga lalacewa lokacin yin ayyukan waje.
3. Gaye cat ido frame zane
Gilashin karatun rana na Bifocal suna ɗaukar ƙirar firam ɗin ido na gaye. Salon ƙira na musamman ba wai kawai yana nuna abubuwan da aka keɓance ba amma kuma yana cike da salo. Wadannan gilashin ba kawai masu amfani ba ne amma har ma gaye da kayan ado.
4. Kwarewar gani mai dacewa
Tsarin tabarau na bifocal yana sa ya fi dacewa don ganin abubuwa. Ba kwa buƙatar canza tabarau akai-akai. Gilashin guda ɗaya kawai zai iya biyan duk buƙatun hangen nesa. Ko kuna kallon nesa ko kusa, kuna iya yin hakan cikin sauƙi.
5. Keɓaɓɓen sabis na musamman
Gilashin karatun rana na Bifocal kuma suna ba da keɓancewar LOGO da sabis na keɓance marufi na waje, yana ba ku damar samun tabarau na musamman da nuna kyawun halayen ku.
Gilashin karatun rana na Bifocal tabarau ne masu inganci waɗanda ke haɗa aiki, salo, da keɓancewa. Zabi ne da ya dace don kulawar hangen nesa da dacewa da salon ku.