Gilashin tabarau: madaidaicin fusion na salon da ayyuka
Muna ci gaba da neman tabarau waɗanda za su kiyaye idanunmu da kuma isar da namu salon a cikin duniyar birni. Kun kasance kuna neman ingantattun tabarau, kuma muna ba ku shawarar su a yau.
Classic square zane
Wannan nau'in tabarau na tabarau yana da madaidaiciyar siffar murabba'i mai kyan gani. Ba shi da ƙawa fiye da kima, duk da haka ko a duba, mutane na iya gane ƙayayen sa. Baya ga kasancewa cikin dacewa da yanayin zamani, wannan ƙirar tana aiki da kyau akan nau'ikan fuskoki daban-daban, yana ba ku damar yin ado da kwarin gwiwa.
Unisex, dole ne don tafiye-tafiye
Ko kai ɗan fashionista ne ko ɗan kasuwa, waɗannan tabarau sun dace da duka jinsi.
zai iya gane kamannin da ke aiki a gare ku. Yana iya tace hasken UV da kyau kuma ya ceci idanunku daga lalacewar rana a duk lokacin rani mai zafi. Zai iya kare idanunku daga iska mai sanyi a cikin kaka da hunturu. Wadannan tabarau sune madaidaicin abokin tafiya, ko da yaushe ko inda kake.
aiki tare launi mai haske
Mun zaɓi tsarin launi mai haske da gangan don sa ka zama mai salo da ban mamaki lokacin da kake sawa. Wannan palette mai launi za ta haskaka gaba dayan surar ku ba tare da an ganuwa sosai ba. Wadannan inuwa za su ba ku mamaki ko kun sa su da kasuwanci ko tufafi na yau da kullum.
“Duk inda na je yanzu da na sayi wadannan tabarau, mutane sun yi ta yabon ni
na gaye ne kuma yana da amfani, yana tabbatar da cewa idanuna sun kare da kyau lokacin da nake gudanar da ayyukan waje." "- wani mai amfani mai gamsarwa ya rubuta.
Na ɗan lokaci kaɗan, ana ba da waɗannan tabarau a yanzu a cikin shagon mu na kan layi! Ɗauki mataki na gaggawa don sanya waɗannan tabarau na gaye da masu amfani su zama ƙari mai mahimmanci ga tufafinku!