GIGI STUDIO ya buɗe sabon tambarin sa, wanda ke aiki azaman wakilcin gani na ainihin zamani na alamar. Don tunawa da wannan gagarumin biki, an ƙera nau'ikan tabarau huɗu masu ɗauke da alamar ƙarfe a haikalin.
Sabuwar tambarin GIGI STUDIOS yana haɗe madaukai da madaidaiciya don ƙirƙirar ƙaƙƙarfan ƙira mai ɗaukar hoto mai ɗaukar ido wanda ke da kyau kuma mai ƙarfi. Ta hanyar haskaka harafin G da sanya shi alamar da aka sani, yana kuma ba da damar gyare-gyare mafi girma da ingantaccen karantawa a cikin saitin dijital.Sabuwar tambarin GIGI STUDIOS yana ɗaukar ruhin ci gaban kamfanin da ke gudana, dangantakarsa da sabbin lambobin gani, da ƙudirinsa na jagorantar hanya a cikin salo da halaye.
GIGI STUDIOS yana amsa buƙatun abokin ciniki don alamar alama wanda ke sa gashin ido nan take za a iya gane shi ta hanyar fitar da sabbin nau'ikan gilashin rana guda huɗu waɗanda ke nuna sabon tambarin G.Samfuran acetate guda uku a cikin Tarin Logo-SIMONA mai siffar murabba'i, OCTAVIA mai siffar zagaye, da PAOLA mai siffar oval-sun zo cikin tints iri-iri kuma duk an ƙera su da kyau tare da bevels da kusurwoyi masu mahimmanci waɗanda ke ƙarfafa sifofin. Sabon hoton a cikin bambance-bambancen launuka a kan karfe yana tsayawa akan haikalin.
GIGI, mai suna don girmama mahimmancin ƙaddamarwa, shine samfuri na huɗu na tarin kuma gunki. Yana da madaidaiciyar layi kuma an kafa shi kamar abin rufe fuska ba tare da rim ba. Allon ya ƙunshi sabon tambarin ƙarfe da aka haɗa cikin ɓangarorin biyu. Akwai launukan ruwan tabarau guda biyu don samfurin GIGI: ruwan tabarau masu ƙarfi masu ƙarfi tare da tambarin ƙarfe a cikin zinare, da ruwan tabarau masu duhu mai launin toka tare da tambarin ƙarfe a cikin sautin-kan-sautin.
Tare da sauran abubuwan da aka haɗa alama, samfuran tarin Vanguard za su fara da sabon tambarin cikin hikima da basira.
Game da GIGI STUDIO
Ƙaunar aiki ta bayyana a tarihin GIGI STUDIOS. sadaukarwar tsara zuwa tsara wanda ko da yaushe yana canzawa don biyan bukatun jama'a masu zaɓe kuma masu neman aiki.Tun daga farkonsa a Barcelona a cikin 1962 zuwa haɓakar duniya a halin yanzu, GIGI STUDIOS koyaushe yana ba da fifiko mai ƙarfi kan ƙirar ƙira da fasaha, yana ba da ƙa'idodi masu inganci da ƙayatarwa ta hanyar kusanci.
Lokacin aikawa: Dec-28-2023