An sadaukar da taron tattara kayan gani na Ido na MARC JACOBS Fall/ Winter 2023 don tarin kayan sawa na zamani na Safilo. Sabon hoton ya ƙunshi ruhin rashin girmamawa na alamar ba zato ba tsammani a cikin sabon hoto na zamani. Wannan sabon hoto yana ba da rawar gani mai ban mamaki da wasa, yana haɓaka ƙirar yanayi na sabbin tabarau masu ƙarfin gaske.
MARC-687S
MARC-694GS
MARC-712S
MJ1095S
MJ1087S
Sabuwar tarin kayan kwalliyar ido tana da sabbin kayan sanyi, mai sauƙin sawa, tabarau na zamani waɗanda aka ƙawata tare da lambobin ƙira na musamman kuma ana samun su a cikin nau'ikan nau'ikan launuka daban-daban waɗanda suka haɗa da baƙar fata, fari da inuwa tsirara tare da ƙaƙƙarfan ruwan tabarau mai inuwa ko madubi.
MARC-718
MARC715
MJ1088
MJ1098
Sabbin tabarau na Logo suna samuwa a cikin murabba'in unisex ko sifofin zagaye da aka yi da acetate, waɗanda aka yi wa ado tare da cikakken cikakken tambarin MARC JACOBS, wanda aka haskaka akan haikalin masu ban mamaki, yana isar da ingantaccen bayanin salon.
MARC JACOBS
An kafa Marc Jacobs International a Birnin New York a cikin 1984. A shekara mai zuwa, Jacobs ya sami girmamawa ta musamman na zama ƙaramin zanen da ya taɓa samun babbar daraja ta masana'antar fashion: Majalisar Masu Zane-zane na Amurka (CFDA) Perry Ellis Fashion Emerging Talent Award.
Shagunan Marc Jacobs International suna cikin duniya kuma a yanzu sun haɗa da RTW da na'urorin haɗi, tufafin yara, nau'ikan kayan kamshi masu nasara, da wuraren sayar da littattafai na Bookmarc.
Game da Safilo Group
An kafa shi a cikin 1934 a yankin Veneto na Italiya, rukunin Safilo yana ɗaya daga cikin manyan ƴan wasa a masana'antar sawa ido a cikin ƙira, ƙira da rarraba firam ɗin magani, tabarau, tabarau na waje, tabarau da kwalkwali. Ƙungiya tana ƙira da kera tarin ta ta hanyar haɗa salo, fasaha da sabbin masana'antu tare da inganci da fasaha. Tare da babban kasancewar duniya, tsarin kasuwanci na Sephiro yana ba shi damar saka idanu gabaɗayan samar da sarkar rarrabawa. Daga bincike da haɓakawa a cikin manyan ɗakunan ƙirar ƙira guda biyar a cikin Padua, Milan, New York, Hong Kong da Portland, zuwa wuraren samar da kayan aikin mallakar kamfani da haɗin gwiwar masana'antun masana'anta, Sefiro Group yana tabbatar da cewa kowane samfurin yana ba da cikakkiyar dacewa kuma ya dace da mafi girman matsayi. Safilo yana da kusan wuraren siyarwa 100,000 na siyarwa a duk duniya, babbar hanyar sadarwa ta manyan kamfanoni a cikin ƙasashe 40, da abokan haɗin gwiwa sama da 50 a cikin ƙasashe 70. Samfurin rarraba jumloli na gargajiya na gargajiya ya haɗa da dillalan kula da ido, shagunan sarƙoƙi, shagunan sashe, ƴan kasuwa na musamman, boutiques, shagunan da ba su biya haraji da shagunan wasanni, daidai da dabarun haɓaka ƙungiyar, ana ƙara su ta hanyar dandamalin tallace-tallace kai tsaye zuwa mabukaci da Intanet tsantsar tallace-tallace.
Fayil ɗin samfurin ƙungiyar Safilo ya haɗa da samfuran kayan gida: Carrera, Polaroid, Smith, Blenders, Privé Revaux da Titin Bakwai. Alamomin da aka ba da izini sun haɗa da: Jamhuriyyar Banana, BOSS, Carolina Herrera, Chiara Ferragni, Dsquared2, Etro (farawa a cikin 2024), Kayan Ido na David Beckham, Fossil, havaianas, HUGO, Isabel Marant, Jimmy Choo, Juicy Couture, Kate Spade New York, Leviino's, Jacob Ms Love Miss, Marc Claino, Lizs, Lizs, Lizs, Lizs, Lizs. Missoni.
Idan kuna son ƙarin sani game da yanayin salon kayan tabarau da shawarwarin masana'antu, da fatan za a ziyarci gidan yanar gizon mu kuma ku tuntuɓe mu kowane lokaci.
Lokacin aikawa: Nuwamba-24-2023